chung cu times city
Trang chủ Viễn thông  Thiết bị truyền thông  Thiết bị quang dây nhảy quang đầu sc-sc sc-fc, giá rẻ 0946 012 107

dây nhảy quang đầu sc-sc sc-fc, giá rẻ 0946 012 107

ID Tên sp Mức giá ~ : Bảo hành, khác
30080 dây nhảy quang đầu sc-sc sc-fc, giá rẻ 0946 012 107 as 12 tháng
Vận chuyển:
Free Shipping
Lượt xem :
3529
Soạn tin UPS 30080 gửi 8749 để cố định sản phẩm này trên trang chủ Danhba24h.com
Nhà cung cấp
số 35 ngõ 316 lê trọng tấn, thanh xuân, hn
Số sản phẩm : 16
Email : hung2587@gmail.com
Phone : 0946 012 107
Fax : 04.35665681

dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc...
dây nhảy cáp QUANG, dây nhảy cáp quang sc-sc, ST-ST, fc-fc, sc-lc...

Dây nhảy quang | Sản phẩm, chủng loại, đặc điểm, thông tin về dây nhảy quang

Dây nhảy quang | Đặc điểm, chủng loại, giá thành, thông tin về Dây nhảy quang loại singlemode, mulitmode, chiều dài 3 m, 5m, 10 m, 15m, loại độ dài theo yêu cầu, dây đôi , dây đơn, các loại đầu SC/PC, ST/PC, FC/PC, LC/PC, MT-RJ/PC, FC/APC, SC/UPC, MU/UPC, E2000.... Sợi đơn simlex, sợi đôi duplex
Giá KM liên hệ :
Trần Văn Hùng
DĐ : 0946 012 107
, Fax : 04,3566 5681
Mail : hung@hnt.vn
web : 
www.cap-quang.vn

1. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn SC-SC(đầu vuông), dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn SC-SC
Ảnh số 1
- Chủng loại: dây nhảy cáp quang chuẩn SC-SC
-Ưng dụng: Indoor, nhảy giữa thiết bị quang và hộp nối 
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m....... 
2.Dây nhảy cáp quang single-mode(đơn mốt) chuẩn SC-LC, dây nhảy quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn SC-LC
Ảnh số 2                Ảnh số 3
- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn SC-LC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m....... 
3. 
Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn SC-FC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn SC-FC
 Ảnh số 4
- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn SC-FC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m....... 
4. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn FC-FC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn FC-FC    
Ảnh số 5
- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn FC-FC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m....... 
6. 
Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn FC-LC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn FC-LC
Ảnh số 6
- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn FC-LC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
 7. Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn ST-ST, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn ST-ST
Ảnh số 7

- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn ST-ST
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......
8. 
Dây nhảy cáp quang Single-mode(đơn mốt) chuẩn ST-LC, dây nhảy cáp quang Multi-mode(đa mốt) chuẩn ST-LC
Ảnh số 8
- Chủng loại : dây nhảy quang chuẩn ST-LC
- Ứng dụng : indoor, nhảy giữa thiết bị quang, hộp nối quang...
-Loại sợi quang: Single-mode có màu vàng, lõi sợi quang 9/125Mm, Multi-mode có màu da cam, lõi sợi quang : 50/125, 62,5/125. Chiều dài: 5m, 10m, 15m.......

 

Ngoài ra công ty chúng tôi có một số dịch vụ sau :

công ty chúng tôi nhận sửa chữa bảo trì máy hàn cáp quang, dao cắt sợi cáp quang, thay lưỡi dao cắt cáp quang, dịch vụ:  hàn nối sợi cáp quang, thi công cáp quang. 

Nôi dung chính của dịch vụ này nhằm phục vụ các yêu cầu sau: 

      1. Gắn đầu nối sợi cáp quang.

Bạn có hệ thống truyền thông sử dụng cáp quang. Cáp quang đã được đi dây theo hệ thống đi dây cáp chung của ứng dụng. Giờ bạn cần gắn đầu nối cho cáp quang để kết nối với các bộ chuyểnđổi quang điện thực hiện kết nối hệ thống. Chúng tôi cung cấp các vật tư + dịch vụ (bao gồm nhân công và dụng cụ chuyên dụng) để thực hiện việc kết nối đó.

      2. Xử lý sự cố đứt cáp quang.

Hệ thống cáp quang của bạn đang sử dụng bình thường bị gặp sự cố đứt cáp nỗi kết nối chúng tôi sẽ đến tìm ra điểm đứt + nối lại và hoàn thành kết nối

      3. Nối hai đoạn cáp quang lại với nhau.

Khi thi công không có đoạn cáp nào lại vừa nguyên theo ý của người sử dụng. Chúng tôi sẽ tiến hành nối cáp quang theo chiều dài yêu cầu.

Bạn vẫn còn băn khoăn. Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết.

       Ngoài ra chúng tôi bán một số dòng sản phẩm phục vụ cho FTTH như :

bộ chuyển đổi quang điện- converter quang các loại dùng cho dây cáp: đơn mode, đa mode.

Các loại dây nhảy, dây nối cáp quang.

Bán máy hàn cáp quang hàn quốc, dao cắt sợi quang, lưỡi dao cắt sợi quang. Măng xông cáp quang 4fo, 8fo các loại

Dây nhảy quang | Đặc điểm, chủng loại, giá thành, thông tin về Dây nhảy quang loại singlemode ( đơn mốt ), mulitmode ( đa mốt ), chiều dài 3 m, 5m, 10 m, 15m, 20m, loại độ dài theo yêu cầu, dây đôi , dây đơn, các loại đầu SC/PC, ST/PC, FC/PC, LC/PC, MT-RJ/PC, FC/APC, SC/UPC, MU/UPC, E2000.... ( Trong kho sãn hàng để các bạn xem sản phẩm )

      Sợi đôi - Duplex hoặc sợi đơn – Simplex,Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng - plug and play. Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Up thêm ảnh cho sản phẩm


Chọn ảnh : Yêu cầu đăng nhập, kiểu ảnh .jpg, .png, .gif và không quá 1Mb

phản hồi
Sản phẩm được quan tâm khác

TOA RS-150

Giá: 1.056.714

TOA VS-900DI

Giá: 13.059.003

TOA DP-L2

Giá: 35.421.000

TOA WCB-31

Giá: 902.000

TOA D-937SP

Giá: 3.434.000

TOA ST-311B

Giá: 1.825.950

TOA VX-200XI

Giá: 1.212.750

TOA RM-210S

Giá: 3.010.000

TOA D-983

Giá: 4.572.000