Trang chủ Dịch vụ  Dịch vụ Internet giải pháp mạng LAN CÁP QUANG, mở rộng mạng lan quang

giải pháp mạng LAN CÁP QUANG, mở rộng mạng lan quang

ID Tên sp Mức giá ~ : Bảo hành, khác
102568 giải pháp mạng LAN CÁP QUANG, mở rộng mạng lan quang as Bảo hành, cung cấp hàng tận nơi
Vận chuyển:
Free Shipping
Lượt xem :
2313
Bảo hành, cung cấp hàng tận nơi
Soạn tin UPS 102568 gửi 8749 để cố định sản phẩm này trên trang chủ Danhba24h.com
Nhà cung cấp
số 35 ngõ 316 lê trọng tấn, thanh xuân, hn
Số sản phẩm : 16
Email : hung2587@gmail.com
Phone : 0946 012 107
Fax : 04.35665681

Mạng LAN cáp quang - Mở rộng mạng LAN quang

Mạng LAN cáp quang - Mở rộng mạng LAN quang
Ảnh số 1

     Bạn có văn phòngxưởng công nghiệpquán nét máy móc thiết bị  cần kết nối mạng Lan Cáp Quang cách văn phòng trung tâm >100 m, 500 m, 700 m, 1 km, 1.5 km, 3 km, 6 km, 10 km, 40 km...120 km. Bạn băn khoăn không biết làm thế nào để vừa tiết kiệm, hệ thống hoạt động tốt, ổn định, cách nào? Đó là tư tưởng của giải pháp mở rộng mạng LAN -  Hệ thống mạng LAN cáp quang.

Liên hệ:

Best regards
Trần Văn Hùng (Mr.)
Mobile: 0946 012 107       

Email: hung@hnt.vn

********************************************************************
HNT INSTRUMENTS LIMITED COMPANY
No 316/35, Le Trong Tan, Thanh Xuan, Hanoi, Vietnam
Fax: 84-4-3566-5681
Email: hung@hnt.vn, Web: www.hnt.vnwww.cap-quang.vn
********************************************************************

1. Nội dung gồm có:

  • Khảo sát hiện trường để lên phương án đi dây cáp, lựa chọn thiết bị phù hợp với hệ thống của khách hàng
  • Lên báo giá chi tiết, liệt kê vật tư, dịch vụ sẽ triển khai
  • Lên bản vẽ phương án đi dây cáp, cách thức đấu nối hệ thống
  • Triển khai đi dây cáp và đấu nối kỹ thuật 

2. Danh mục vật tư cần thiết cho hệ thống mạng LAN cáp quang:

  • Dây cáp quang single-mode hoặc dây cáp quang multimode ( dây cáp quang đơn mốt hay đa mốt )
  • Bộ chuyển đổi quang điện : bộ chuyển đổi quang điện single-mode hoặc multi-mode tốc độ 10/100Mbps hoặc 10/100/1000Mbps
  • Hộp phối quang : hộp phối quang gắn tường hoặc hộp phối quang gắn tủ rack.
  • Dây nhảy quang chuẩn ST-ST,SC-SC, FC-FC....hoặc SC-LC
  • dây nối quang chuẩn Sc, ST, FC...
  • Công nhân, thi công, máy móc đấu nối, đo kiểm.

3. Tốc độ yêu cầu : thông dụng nhất hiện nay (10/100Mbps, 10/100/100Mbps)
Đặc điểm và yêu cầu
Điểm mấu chốt của mở rộng mạng LAN là khoảng cách mở rộng và điều kiện môi trường mà hệ thống làm việc thông thường một số tham số sau sẽ quyết định loại thiết bị và số tiền đầu tư mà quý khách phải là
* Các yêu cầu khác: Ngoài ra, khi thiết lập mạng LAN cáp quang còn một số yêu cầu khác như: Yêu cầu đi dây, yêu cầu về lắp đặt, có tủ trung tâm hay không, điều kiện đặt các switches tại các văn phòng là gì...

Hãy liên hệ với chúng tôi để được tư vấn kịp thời, đúng, đủ yêu cầu.

Up thêm ảnh cho sản phẩm


Chọn ảnh : Yêu cầu đăng nhập, kiểu ảnh .jpg, .png, .gif và không quá 1Mb

phản hồi
Sản phẩm được quan tâm khác

Tủ Lavabo Inox TD9017

Giá: 5.800.000

Chậu tủ senli

Giá: 9.000.000

Tủ Lavabo Gorlde GD-508

Giá: 12.500.000

Tủ Lavabo 6052

Giá: 4.455.000

Tủ Lavabo 7059

Giá: 4.455.000

Tủ Lavabo Gorlde GD-520

Giá: 10.055.000

Tủ Lavabo Gorlde GD-522

Giá: 10.900.000

Tủ lavabo CA-TL028

Giá: 12.540.000